หลังจากทุ่มเททำงานมาตลอดทั้งปี พวกเราได้ร่วมเป็นพาร์ทเนอร์กับองค์กรชั้นนำมาอย่างมากมาย นับเป็นช่วงเวลาที่แสนวิเศษของพวกเราทุกคน ถึงเวลาที่พวกเราชาวนัมเบอร์ 24 จะผ่อนคลายและออกไปสัมนาพักผ่อนกันเสียที
![นัมเบอร์ 24](http://13.214.59.201/wp-content/uploads/2023/10/Number24-1024x768.jpg)
![นัมเบอร์ 24](http://13.214.59.201/wp-content/uploads/2023/10/Number24.--1024x683.jpg)
![นัมเบอร์ 24](http://13.214.59.201/wp-content/uploads/2023/10/Number24-4-768x1024.jpg)
![นัมเบอร์ 24](http://13.214.59.201/wp-content/uploads/2023/10/Number24-5-768x1024.jpg)
![นัมเบอร์ 24](http://13.214.59.201/wp-content/uploads/2023/10/Number24-3-1024x768.jpg)
ในปีนี้พวกเราทีมงานนัมเบอร์ 24 ยกทัพกันไปบุกประเทศสิงคโปร์ เพื่อเยี่ยมเยือนบริษัท Shutterstock สาขาสิงคโปร์ เพื่อเรียนรู้การทำงานต่าง ๆ ในระดับ International และนำความรู้เหล่านั้นมาพัฒนางานบริการให้แก่ลูกค้าทุกคน
![นัมเบอร์ 24](http://13.214.59.201/wp-content/uploads/2023/10/Number24.-1-1-1024x683.jpg)
![Number24 1](http://13.214.59.201/wp-content/uploads/2023/10/Number24-1-1024x683.jpg)
![นัมเบอร์ 24](http://13.214.59.201/wp-content/uploads/2023/10/Number24-2-1024x683.jpg)
![นัมเบอร์ 24](http://13.214.59.201/wp-content/uploads/2023/10/Number24-22-1024x683.jpg)
![นัมเบอร์ 24](http://13.214.59.201/wp-content/uploads/2023/10/Number24-24-1024x683.jpg)
หลังจากศึกษาดูงานเสร็จแล้ว พวกเราก็ตระเวนเที่ยวสถานที่อันสวยงามแปลกตา ทำให้รู้ว่าโลกนี้มีอะไรให้น่าค้นหาเต็มไปหมดจริง ๆ
เราเปิดโอกาสให้พนักงานได้สนุกสนานและเป็นตัวของตัวเองอย่างเต็มที่ นับว่าเป็นทริปสัมนาที่สนุกมาก ได้เจอวัฒนธรรมที่หลากหลาย อีกทั้งยังได้ศึกษาดูงานจากมืออาชีพระดับ International อีกด้วย ครั้งต่อไปเราจะพาทีมงานของเราไปไหนนั้น รอติดตามนะ
![นัมเบอร์ 24](http://13.214.59.201/wp-content/uploads/2023/10/Number24-6-1024x478.jpg)
![นัมเบอร์ 24](http://13.214.59.201/wp-content/uploads/2023/10/Number24-8-1024x478.jpg)
![นัมเบอร์ 24](http://13.214.59.201/wp-content/uploads/2023/10/Number24-7-1024x478.jpg)